Akwai dabaru da yawa waɗanda kamfanonin kasuwanci na dijital za su iya amfani da su inganta kayanka ko ayyukanka. Amma babu shakka wanda za'a iya samun sauƙin shi shine waɗanda aka haɓaka ta hanyar imel ko imel. Gudummawar su na yanayi daban-daban kamar yadda zaku iya tabbatarwa a ƙasa.
Wadda ake kira tallan imel Yana da halin saboda bashi da iyaka don isa ga yawan abokan ciniki ko masu amfani. Tare da ƙarin fa'idar da za a iya amfani da ƙarin filtata fiye da sauran samfuran tallan don zaɓar masu karɓa da muke son isa ta saƙonninmu. Ba wai kawai a matakin ƙasa ba, har ma da kan iyakokin ƙasashen duniya idan ya cancanta don ci gaban shagonmu ko kasuwancin kan layi.
Kamfen imel a cikin kasuwancin dijital, a gefe guda, tsarin ne wanda baya buƙatar saka hannun jari ko manyan kudade don aiwatarwa. Ba kamar sauran dabaru ba a cikin kasuwancin zamani wanda na iya buƙatar mu a kowane lokaci don buƙatar kuɗi don fuskantar farashin tallafi waɗanda waɗannan ayyukan ke buƙata a kasuwancin kan layi.
Gangamin imel: adana kuɗi da albarkatu
Babu shakka cewa ɗaya daga cikin fa'idodi mafi girma na kamfen ɗin waɗannan halayen shine tanadin da za'a iya samarwa a cikin lissafin kamfanin. Wannan saboda ci gabanta a kowane yanayi koyaushe zai kasance mai rahusa sosai fiye da sauran ayyukan. Misali, akwatin gidan waya na gargajiya da ake amfani dashi don tallata kasancewar samfur, sabis ko abu tsakanin masu amfani. Inda ake buƙata don biyan kuɗin haya na ma'aikata, kayan aiki da sabis waɗanda aka yi rajista tare da masu kaya. Zuwa ga cewa a karshe zai daga kasafin kudi muna bukatar mu gamsar da wannan aikin kasuwanci.
Duk da yake a gefe guda, ba za a iya mantawa da cewa ana iya samar da irin wannan kamfen ɗin imel ɗin daga kamfaninmu da kuma wasu sassansa. Ta wannan hanyar, kudaden waɗannan kamfen zasu kasance ta hanyar baya buƙatar fitar da aiki. Ba tare da gajiyawa ba a kowane lokaci cewa tasirinsa gaba ɗaya tabbatacce ne ga kyakkyawan tsarin kamfanin.
Bunkasa cinikin samfuranka ko ayyukanka
Babu ƙaramin gaskiya shine gaskiyar cewa kamfen ɗin imel shima yana da tasirin gaske akan tsarin tallan. A wannan yanayin, saboda hanya ce mai ƙarfi don haɓaka samfuranmu ta hanyar da ke da inganci da daidaito don ƙwarewar ƙwararrunmu. A wannan ma'anar, dole ne a jaddada cewa wannan tsarin yana bayarwa wasu fa'idodi wanda zamu bayyana anan kasa:
- Yana ba ka damar bincika sassan da kake son niyya, gwargwadon shekarunsu, ikon saye, furofayil na sana'a ko jinsi na waɗannan mutane. Don haka ta wannan hanyar, suna cikin matsayi don haɓaka wannan ƙirar kasuwancin.
- Kuna iya zaɓar nau'ikan kamfen daban-daban don haɓaka samfuranku ko ayyukanku. Sun faro daga aikawa da sakonni na musamman zuwa Newsletter, suna ratsa bayanan sabon labarai da aka samar daga aikinku na kwararru.
- Kuna cikin mafi kyawun matsayi don zaɓar madaidaiciyar lokacin don aika waɗannan sanarwa ga abokan ciniki ko masu amfani kuma sun dogara da wasu yanayi na waje wanda zai iya sa ku rasa lokaci fiye da yadda yake da gaske a waɗannan lamuran.
- Babban sassaucin ta ta hanyar iya zabar matakai daban-daban na bayanai, kamar su matani, labarai ko abun cikin audiovisual, tsakanin wasu masu dacewa. Kuma cewa a kowane hali, zasu dogara ne da bayanan da abokan cinikin ku suke gabatarwa da kuma samfuran ko sabis ɗin da kuke ba su a ƙarshe.
Tashar hanya ce wacce duk mai amfani zai iya amfani da ita
Ba a takura muku ba a cikin kasuwancinku ko kasuwancinku saboda kusan duk masu amfani a ƙasarmu suna da damar haɗin Intanet. A wannan ma'anar, ya kamata a lura cewa binciken da We Are Social yayi kwanan nan ya nuna cewa fiye da 80% na Mutanen Espanya suna amfani da Intanet. Ina, duk lokacin da Intanet ya kai mutane da yawa kuma imel shine ɗayan buƙatun farko da muke dasu lokacin haɗawa da hanyar sadarwa. Wannan shine ɗayan sanannun dalilai da yasa email yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin haɗi tare da jama'a masu sha'awar.
Dole ne kawai ku yi jerin adiresoshin a cikin imel ɗin game da sunaye ko kamfanoni waɗanda kuke son aikawa da sanarwar ƙwararrunku. Zai zama aiki mai ɗan wahala mafi wuya a farkon, amma sannan za a warware duk shakku ta hanyar samun sabon kayan aiki don nuna ayyukanku ko samfuranku.
Saurin martani
Waɗannan nau'ikan wasan kwaikwayon, a gefe guda, suna amfanar ku da babban tashin hankali a cikin wannan aikin wanda zai ba ku damar haɓaka hulɗa tare da abokan ciniki ko masu amfani. Ko a cikin 'yan sakan da aika sakon ko abun ciki. Ba abin mamaki bane, sabis ne na ma'amala ko tashar wacce a ƙarshe zata buɗewa zuwa kowane nau'in abun ciki. Misali, fom, bidiyo ko kayan kallo. A gefe guda, samfurin sadarwa ne wanda ke taimaka muku kyakkyawan ma'anar dangantakar da kuke so tare da abokan cinikinku ko masu amfani a kowane lokaci.
Kira zuwa aiki
Babu shakka cewa ta hanyar imel na waɗannan halayen yana da matukar amfani kafa wannan yanayin. Ko dai ta hanyar maballin ko hanyar kiran kira ko ta hanyar abun ciki wanda yayi fice don ingancin sa. Don bambanta kanka daga gasar kuma ta wannan hanyar don samun damar bin ci gaba a cikin ƙwarewar ƙwarewar ku daga farkon lokacin. A wannan yanayin, yana da matukar mahimmanci abubuwan cikin wasiƙar sun kasance masu ban sha'awa koyaushe. Yana da kyau sosai ka sanya kanka cikin sahun masu karban ka domin sanin wadanne ne zasu so karba daga yanzu.